DÁN ĐỔI MÀU XE MÁY CÓ BỊ PHẠT KHÔNG? TÌM HIỂU NGAY

Thảo luận trong 'Tem Decal' bắt đầu bởi Nguyễn Decal, 31/3/24.

  1. Tỉnh/Thành:

    Hồ Chí Minh
  2. Giá bán:

    0 VNĐ
  3. Địa chỉ:

    434/5 Phạm Văn Chiêu, Phường 9 - 0962826298
  4. Thông tin:

    31/3/24, 0 Trả lời, 461 Đọc
CẢNH BÁO! Các bạn nên đến tận nơi xem xe (hàng hóa) và gặp mặt giao dịch trực tiếp. KHÔNG NÊN chuyển khoản khi chưa gặp mặt, tránh trường hợp lừa đảo và nhận hàng hóa không đúng sự thật.
  1. Theo quy định của luật giao thông đường bộ, việc thay đổi màu sơn hoặc dán tem trang trí trên xe máy phải tuân thủ các quy định về màu sơn, kích thước, và quảng cáo. Cụ thể, Điều 5 của Nghị Định 100/2019/NĐ-CP nêu rõ việc thay đổi màu xe không được phép làm cho biển số xe khó nhận dạng, gây khó khăn trong quản lý và kiểm soát của cơ quan chức năng. Vi phạm này có thể bị phạt từ 100.000 đến 400.000 đồng.
    [​IMG]
    Ngoài ra, việc dán đổi màu xe máy cũng phải tuân thủ các quy định về quảng cáo. Trong trường hợp vi phạm, người lái xe có thể bị xử phạt theo Luật Quảng cáo.

    >➤ Xem thêm: Làm thế nào để dán đổi màu xe máy không bị phạt?
    [​IMG]
    Hân hạnh chào mừng các bạn đến với cửa hàng chúng tôi:
    - Tư vấn, trang trí các loại xe - MIỄN PHÍ.
    - Kiểm tra đổi trả sau 5 -7 ngày sử dụng dịch vụ - MIỄN PHÍ.
    - Bảo hành 12 tháng khi có lỗi về kỹ thuật - MIỄN PHÍ.
    Thông tin liên hệ:
    • Chi nhánh 1: 434/5 Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
    • Chi nhánh 2: 569 Nguyễn Ảnh Thủ, tổ 46, kp4, Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh.
    Hotline: 0962 826 298 (Zalo - Viber - Facebook)
    Website: https://nguyendecal.com/
    Facebook: https://www.facebook.com/decallucnguyen/
    Thỏa mãn sự hài lòng của khách hàng là sứ mệnh của chúng tôi
    Cửa hàng làm việc từ: Thứ 2 đến chủ nhật ( 8h30 - 19h )
    [​IMG]
    [​IMG]
     

Chia sẻ trang này